ĐỘI SINH VIÊN TÌNH NGUYỆN ĐỒNG HƯƠNG VĨNH PHÚC
Các bạn đang làm việc trên forum Tình Nguyện Vĩnh Phúc! Xin chân thành cảm ơn!
Các bạn đang làm việc trên forum Tình Nguyện Vĩnh Phúc! Xin chân thành cảm ơn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Tiện ích từ gói vay thấu chi của ngân hàng VIB
DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeTue Oct 25, 2016 2:17 pm by Vunguyen179

» Tháng cô hồn - Liệu rằng có nên đi mua nhà trả góp hay không?
DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeThu Aug 18, 2016 3:26 pm by Vunguyen179

» Danh sách Bđn k55
DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeWed Dec 18, 2013 10:00 am by Lờ Phương

» Kế hoạch Outdoor k55 (22/12/2013)
DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeWed Dec 18, 2013 9:26 am by Lờ Phương

» Sổ Văn Nghệ và chương trình Sinh Nhật đội!
DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeMon Jun 03, 2013 4:49 pm by snowflower76

» Thịt chua Phú Thọ - 35K/hộp _ LH: 0949 885 416
DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeTue Apr 23, 2013 1:28 pm by thitchuatt

» Tặng 2 000 000đ Khi tham gia nhập học tại Ocean
DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeTue Mar 26, 2013 3:10 pm by oceanvinhphuc

» Học Ngoại Ngữ Tại Ocean chỉ với 35 000đ/h
DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeWed Jan 16, 2013 3:57 pm by oceanvinhphuc

» Ocean tặng ngay 1 khóa học miễn khi đăng kí học Tiếng Anh tới hết ngày 31/12/2012
DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeSun Dec 23, 2012 5:11 pm by oceanvinhphuc

Similar topics
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates
free forum

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar

DOI VP LA GI TRONG BAN.

Go down 
50
koxe_ch
6 posters
Tác giảThông điệp
koxe_ch
Vừa cai sữa
Vừa cai sữa

VPcoins : 5261
Cống hiến : 0

DOI VP LA GI TRONG BAN. Empty
Bài gửiTiêu đề: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeFri Nov 13, 2009 8:58 pm

Gui loi chao chan thanh nhat den BTT. Minh co mot so cau hoi cho cac ban. Hy vong cac ban tra loi thang than.
1. Ten day du cua doi minh la gi? ( gi day du vao nhe )
2. Phuong tram hoat dong cua doi minh la gi?
3. Cac ban lay gi de lien ket moi nguoi trong doi?
4. Doi co y nghia gi voi ban?
5. Ban nghi doi minh co the phat trien den muc nao?
6. Ban nghi vi sao doi yeu?
7. Ban da bao gio nghi toi doi minh se hoat dong theo mo hinh khac voi mo hinh hoat dong tinh nguyen da ton tai o truong ta bao lau nay chua?

Tui hy vong tra loi nhung cau hoi nay se giup cac ban co nhung cach nhin moi ve doi, co nhung thay doi tich cuc. Tui san sang chia se quan diem cua minh neu cac ban cam thay doi minh can thay doi.
50
Slman
Slman
50

VPcoins : -18343
Cống hiến : 29

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 9:33 am

Đề nghị anh , chị nói sử dụng tiếng việt trong khi post bài . Sử dụng ngôn ngữ như trên sẽ gây hiểu lầm với những từ ngữ nhạy cảm. Viết tắt có giải thích . Sau khi anh , chị đã sửa lại em ,( mình , tớ ) sẽ chuyển câu hỏi đến BTT để giải đáp những thắc mắc này !
Thanks

Hưng
http://vinhphuc.soglam.net
trẻ ranh
[VP] No1
[VP] No1
trẻ ranh

VPcoins : -589439
Cống hiến : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeMon Nov 16, 2009 12:51 pm

Tớ xin trả lời 1số câu hỏi tớ có thể trả lời như sau:
1. Đội Sinh viên tình nguyện đồng hương Vĩnh Phúc.
2. Đoàn kết học hỏi vì tương lai Vĩnh Phúc.
3. Tình cảm đông hương.
4. Ngôi nhà thứ 2.
5. Tớ và mọi người trong BTT luôn có gắng phát triển Đội.nhưng ko phải lúc nào cũng theo mong muốn của bọn tớ và vì vậy việc nói trước đến mức nào thì phải tuỳ thuộc vào tất cả các thành viên nữa chứ không phải riêng BTT hay riêng 1cá nhân nào hết thưa bạn. Nếu bạn muốn hỏi về khả năng của BTT hay tương tự thì tớ xin tự hào nói rằng tất cả BTT tới h phút này là những người xứng đáng nhất.mong bạn sẽ có dịp ngồi họp BTT với tư cách người trong cuộc nhưng có lẽ hơi khó.
7. Có bạn ạ.
Riêng câu thứ 6 tớ muốn bạn rõ ràng hơn là yếu ở chỗ nào và như thế nào được không ạ.

Ngoài lề.với tư cách là 1thành viên năm thứ 2 của Đội,cho tớ hỏi bạn có là thành viên/cộng tác viên/Đội viên của Đội SVTN đồng hương Vĩnh Phúc không ạ.nếu không thì chân thành cảm ơn vì đóng góp của bạn. còn nếu bạn đang là thành viên/cộng tác viên/Đội viên thì tớ cũng chân thành cảm ơn nếu bạn thực sự muốn đóng góp và theo ý kiến chủ quan của tớ bạn nên xem xét lại cách bạn tham gia Đội.

Với tư cách là smod của 4rum,tớ có thể del ko thương tiếc topic của bạn với 2lý do:
1. ko sử dụng chữ có dấu khi post bài
2. id ko đăng ký đầy đủ các mục
mong bạn rút kinh nghiệm.bạn lưu ý với lỗi thứ 2có thể bị ban id/del id

Với tư cách là Đội phó Đội SVTN đồng hương Vĩnh Phúc tớ mong bạn sẽ có các chia sẻ như đã sẵn sàng. Cảm ơn bạn 1lần nữa.

dThành
koxe_ch
Vừa cai sữa
Vừa cai sữa

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 3:45 pm

hungc day. a không nghĩ chú lại trả lời theo cách này. Chán chẳng buồn chém.
trẻ ranh
[VP] No1
[VP] No1
trẻ ranh

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 4:06 pm

thưa anh.em cũng ko ngờ anh lại hỏi theo cách này và hỏi như thế này
ko thiếu cách làm hay hơn thế anh ạ
mr.hoangkhanh
[ Cố 49 ] Siêu Nhân Trắng
[ Cố 49 ] Siêu Nhân Trắng
mr.hoangkhanh

VPcoins : 5603
Cống hiến : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 4:23 pm

Về cái này anh nhất trí với ý kiến của Thành và a cũng muốn nói với tất cả :

Vĩnh Phúc không phải là một đơn vị " yếu "

Thành Delete cái toppic này đi ...
koxe_ch
Vừa cai sữa
Vừa cai sữa

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 4:29 pm

chú ga`lam'. để a nói cho mà nghe coi.
-thứ nhất về các câu trả lời chỉ có câu 1 và câu 4 la a không có comment gì,còn các câu còn lại chú cứ suy nghĩ kỹ lại nhé.
- Thứ hai: cách trả lời của chú không được thân thiện cho lắm đặc biệt với người lạ. a nghĩ càng đối với người lạ càng thì càng nên thân thiện,trả lới tế nhị một chút. Trả lời nhu chú là đang thể hiện mình tự ái đấy.
koxe_ch
Vừa cai sữa
Vừa cai sữa

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 4:33 pm

hoho. đồng chí khánh quá khích quá kìa. ở đây không phải yếu so với đội khác mà là yếu so với đáng nhẽ nó có thể. còn ở trường mình nói thiệt nhé nếu không đề cập đến mặt tình cảm thì chẳng đội nào mạnh cả.
50
Slman
Slman
50

VPcoins : -18343
Cống hiến : 29

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 6:57 pm

koxe_ch đã viết:
chú ga`lam'. để a nói cho mà nghe coi.
-thứ nhất về các câu trả lời chỉ có câu 1 và câu 4 la a không có comment gì,còn các câu còn lại chú cứ suy nghĩ kỹ lại nhé.
- Thứ hai: cách trả lời của chú không được thân thiện cho lắm đặc biệt với người lạ. a nghĩ càng đối với người lạ càng thì càng nên thân thiện,trả lới tế nhị một chút. Trả lời nhu chú là đang thể hiện mình tự ái đấy.

Nếu anh là anh C thật thì em cũng cảm ơn sự quan tâm của anh với Đội . Em sẽ del bài anh vì lỗi không có dấu . Em cho anh 6 tiếng tính từ 7h tối ngày 18 tháng 11 này !
http://vinhphuc.soglam.net
trẻ ranh
[VP] No1
[VP] No1
trẻ ranh

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 12:13 pm

ko del.để đó.khi ae đang tranh luận sao lại del đc
thứ nhất của anh em ko cmt j` vì đó là cách suy nghĩ của em.
thứ hai của anh,đúng là em trả lời mang đậm màu sắc tự ái.đơn giản là vì em ko thể ngờ K49 lại muốn giúp Đội đi lên=cách này.còn với K51 thì chưa ai đủ tư cách để phát biểu 1vấn đề như thế.vì thế cảm xúc đầu tiên của em là rất tự ái nếu để 1k51 đặt ra cái topic này,còn vấn đề "Đội VP là j` trong bạn" em hơi khó hiểu tại sao 1K49 lại có thể gọi là Đội VP.gọi thế chẳng khác j` đơn vị ngoài hoặc những người chả biết j` về Đội gọi chúng ta như thế cả anh ạ.theo em,VP là VP còn Đội là Đội SVTN đồng hương Vĩnh Phúc.
và cũng như trên đã nói,em mong anh có thể đóng góp các chia sẻ của mình với mục đích xây dựng Đội đi lên.cảm ơn anh
koxe_ch
Vừa cai sữa
Vừa cai sữa

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 12:33 pm

hjhj. Hôm đó a quên để lại tên. thông củm nhé. Hm qua a dành 3 tiếng viết một bài về mục đích a đặt mấy câu hỏi đó. viết xong xuôi đang đinh send thì không hiểu sao máy bị restart. bực quá đi mất. Nhưng chắc số là cái bài đấy không nên được post lên. Nếu chú có hứng hm nào a e mình nói chuyện.ok
trẻ ranh
[VP] No1
[VP] No1
trẻ ranh

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 12:49 pm

hjx.okok.chỉ sợ anh ko rảnh thôi ạ :-??
Những bà già ham hố
Những bà già ham hố

VPcoins : 5484
Cống hiến : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 11:45 pm

[b]Cảm ơn HÙng C
trunghieuvp
Năm đầu ngơ ngơ
Năm đầu ngơ ngơ
trunghieuvp

VPcoins : 8540
Cống hiến : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeFri Nov 20, 2009 11:40 am

he, Hùng c và Oanh vẫn nhớ vụ đi ăn dọc ngõ tự do chứ!.
uhm uhm k có ji` mà phải ngại cả em ạ, yếu nghe có vẻ hơi buồn thật, nhưng nếu chúng ta yếu thật mà k ai nhận thì chẳng bao jo` khá đc nhỉ. đừng bao jo` nghĩ như vậy là đủ phải k nào . sau topic này chắc cũng có nhiều hành động thể hiện quyết tâm em nhỉ . GL
http://vn.myblog.yahoo.com/trunghieu_ept_88
trẻ ranh
[VP] No1
[VP] No1
trẻ ranh

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeFri Nov 20, 2009 3:02 pm

em thấy trong topic đã có ai khẳng định Đội ta yếu đâu a.mà em thấy cái đánh giá yếu hay không nó mông lung lắm anh ạ.nếu so sánh ta với TNT,TT thì :"> còn nếu so sánh ta với HD,QN thì Very Happy với lại,làm tình nguyện nhất thiết phải mnạh yếu ko ạ.dù biết Đội ta mạnh là 1niềm tự hào lớn.nhưng không thể 1sớm 1chiều mạnh ngay đc.TT và TNT có thể nói là 2đv mạnh nhất HVS hiện nay về hoạt động,họ cũng đã có 10năm để thoát yếu rồi.hơn nữa,vì quá chú trọng mạnh yếu mà em thấy có vẻ như chúng ta đôi lúc đã qên mất mình là đồng hương.thứ làm nên Đội của chúng ta.

còn hành động thể hiện quyết tâm em nghĩ là có từ lâu rồi ạ,nhưng hiệu qả có lẽ chưa đc như mong muốn thôi anh ạ.lực có vẻ hơi bất tòng tâm :-??

thnx4GL ạ Smile)
trunghieuvp
Năm đầu ngơ ngơ
Năm đầu ngơ ngơ
trunghieuvp

VPcoins : 8540
Cống hiến : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 12:26 am

triết lý hơi nhiều rồi nhỉ Very Happy có lẽ nó hơi già so với tuổi của em đấy haha. Very Happy anh nói ở trên k phải là bảo yếu hay mạnh mà muốn nói là các em muốn thể hiện nó yếu hay mạnh thì để nó bằng hành động mà nhỉ . Sao vẫn phải lôi thôi vấn đề này nhỉ. 2 chữ ĐH chưa đủ làm nên Đội đâu em ạ, đi sâu vào nó chỉ là vấn đề nội bộ thôi.
http://vn.myblog.yahoo.com/trunghieu_ept_88
trẻ ranh
[VP] No1
[VP] No1
trẻ ranh

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 12:33 am

heiz.em già mất rồi.khụ khụ.có lẽ hơi lẩm cẩm nữa ạ.khụ khụ :-??
koxe_ch
Vừa cai sữa
Vừa cai sữa

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitimeSun Nov 22, 2009 10:45 am

Ga` cung vào topic này ah.Very Happy. Yên tâm bạn Oanh nhá, tớ không quyên đâu. vì dạo này hơi khó khăn.>.<.t đã hứa thì sớm hay muộn cũng thực hiện. chẳng nhẽ từ giờ đến lúc 80 tuổi không thực hiện được lới hứa đó sao, cứ yên tâm nhá..nhá. Tiện có anh Ga` vào chém gió mình cũng phải chém chứ. Khi chúng ta nhận thức là yếu hay mạnh thì không nên tìm cách so sánh nó với bất kỳ cái em ah, nếu ta so sánh với những cái gì đã có thì mãi mãi sẽ không phát triển và cũng mãi mãi như những gì chúng ta đã có. Ở đấy yếu hay mạnh là sự tự nhận thức về bản thân, những gì đã có nó thực sự đã được như chúng ta mong muốn chưa, đây mới là động lực chân chính em ah.( DOI VP LA GI TRONG BAN. Icon_biggrin DOI VP LA GI TRONG BAN. Icon_biggrin mình cũng thấy mình chém hay). Còn về chuyện hai chữ ĐH. Nhân loại đã tốn không ít giấy mực và công sức để miêu tả cái gọi là tình cảm, nhưng dù nhìn theo góc độ nào đi nữa thì đều có chung một kết quả: tình cảm là thứ không nhìn thấy, không sờ thấy, khó nắm bắt. Không một nhà tù nào trên thế giới không dùng gông sắt và dây sích để giam giữ tù nhân cả,không thợ săn nào đi săn mà không dùng súng cả. Vậy em ah, đừng lấy tình cảm để giữ cài gì cả để gắn kết gì cả. Như tình yêu chẳng hạn nó đẹp ơi là đẹp a chẳng biết miêu tả thế nào cả, túm lại đẹp đến mức nào đó nó sẽ tiến đến hôn nhân. Nhưng thực tế đã chứng minh sợi giây để giữ cho một gia đình không bị tóe loe là trách nhiệm với con cái. bất kỳ một gia đình nào ma bố mẹ không có trách nhiệm với con cái đều tan tành cả( nhưng không phải lúc nào cũng ngược lại đâu nhé). Túm lại cuộc sống đã chứng minh đừng đặt niềm tin vào những gì không nắm bắt được- đây là nhận định của tui ai cho là sai nhảy vào đây cãi nhau.hohoo.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: DOI VP LA GI TRONG BAN.   DOI VP LA GI TRONG BAN. I_icon_minitime

DOI VP LA GI TRONG BAN.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ban nào trong Đội SVTN đồng hương Vĩnh Phúc có vai trò quan trọng nhất ?????
» Slide ảnh Đội mình trong lần đi làng trẻ đầu tiên của năm ^^ hí hí hí
» Keep The Flame - Hãy giữa ngọn lửa trong tim mình , vì Vĩnh Phúc yêu thương .