ĐỘI SINH VIÊN TÌNH NGUYỆN ĐỒNG HƯƠNG VĨNH PHÚC
Các bạn đang làm việc trên forum Tình Nguyện Vĩnh Phúc! Xin chân thành cảm ơn!
Các bạn đang làm việc trên forum Tình Nguyện Vĩnh Phúc! Xin chân thành cảm ơn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Tiện ích từ gói vay thấu chi của ngân hàng VIB
8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeTue Oct 25, 2016 2:17 pm by Vunguyen179

» Tháng cô hồn - Liệu rằng có nên đi mua nhà trả góp hay không?
8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeThu Aug 18, 2016 3:26 pm by Vunguyen179

» Danh sách Bđn k55
8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeWed Dec 18, 2013 10:00 am by Lờ Phương

» Kế hoạch Outdoor k55 (22/12/2013)
8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeWed Dec 18, 2013 9:26 am by Lờ Phương

» Sổ Văn Nghệ và chương trình Sinh Nhật đội!
8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeMon Jun 03, 2013 4:49 pm by snowflower76

» Thịt chua Phú Thọ - 35K/hộp _ LH: 0949 885 416
8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeTue Apr 23, 2013 1:28 pm by thitchuatt

» Tặng 2 000 000đ Khi tham gia nhập học tại Ocean
8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeTue Mar 26, 2013 3:10 pm by oceanvinhphuc

» Học Ngoại Ngữ Tại Ocean chỉ với 35 000đ/h
8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeWed Jan 16, 2013 3:57 pm by oceanvinhphuc

» Ocean tặng ngay 1 khóa học miễn khi đăng kí học Tiếng Anh tới hết ngày 31/12/2012
8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeSun Dec 23, 2012 5:11 pm by oceanvinhphuc

Similar topics
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates
free forum

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

8 linh tinh | em xin chuyển

Go down 
X_hero
Tuấn Anh
6 posters
Tác giảThông điệp
Tuấn Anh
Vào tù ra tội
Vào tù ra tội

VPcoins : 8108
Cống hiến : 32

8 linh tinh | em xin chuyển Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 1:22 pm

Muốn Post nhạc mp3 lên thì anh hay làm như sau, anh vào mp3.zing.vn, anh Tìm Bài Tan Biến. Mở bài này ra. Tìm cái chỗ mà có chữ chia sẻ qua BLOG, em copy cái đoạn Code ở đó, ngoài ra có thể chọn Skin, nghĩa là cái mà nó sẽ hiện lên ở forum. Rồi cứ thế Paste thẳng vào đây. Ấn send là được. Tương tự ở google cũng thế, em tìm cái đoạn Code bằng cách ấn Embed Video, rồi paste thẳng đoạn Code vào là được . Chúc em thành công!

TAN BIẾN - M4u, Nguyễn Hải Phong.

Lời bài hát :
Khi sương tan mau chút ánh sáng nhạt màu,
Con đường xa khuất nhau.
Từng ngày đợi chờ thêm bao nhiêu bỡ ngỡ,
Chắc có lẽ thôi mộng mơ.

Bao năm qua đi cố giữ lấy được gì ?
Thôi đành cay khóe mi...
Hay là cơn mưa phương xa vui hơn nơi đây gió lớn ?
Sớm mai em thường nhớ ai ?

Ngày nào em gót chân lạnh giá mưa dần khuất xa.
Ngày nào anh trái tim vụn vỡ trong từng giấc mơ,
Yêu thương đã lỡ...

Từng ngày nhìn mưa vội vàng nụ cười ai ngập tràn,
Nghe bao nhiêu suy tư như đang khóc òa.
Giờ bên em tuyết trắng hay ngày đang có nắng ?
Liệu rằng em có nhớ mưa này chăng ?

Từng ngày chờ mong điều gì nụ cười ai diệu kỳ,
Em ngày nào thật hiền dần dần tan biến theo mưa bao nhiêu muộn phiền.
Vỡ tan như chiều vàng chờ cơn mưa dịu dàng đến bên hiên nhẹ nhàng.

Karaoke để tự hát :
http://vinhphuc.soglam.net
Tuấn Anh
Vào tù ra tội
Vào tù ra tội

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 1:44 pm

Ở trang nhaccuatui cũng có phần Code cho chuyển nhạc qua 4 rum. Cũng copy phần này ở chỗ dành cho Blog ấy nhé, sau đó Paste thẳng vào đây. Ví dụ anh sang chỗ nhaccuatui, anh tìm bài
" Vào hạ " , mở ra và ở góc bên phải, có phần code để chèn vào Blog, anh copy đoạn đó , sau đó Paste thẳng vào đây.

VÀO HẠ

X_hero
Còn bú mẹ
Còn bú mẹ
X_hero

VPcoins : 5446
Cống hiến : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeSun Jun 21, 2009 9:43 pm

Kaka, nghe nói đi Bắc Ninh lần này có vụ tỏ tình " lổi tiếng" lắm phải không ? Nơi đất linh trời thiêng, trước tượng Phật ngọc ngàn năm có 1 kia mà ! A e K50 nào đi hum đó kể lại cho bàn dân thiên hạ nghe xem nào ! hoan hô, hoan hô I love you
Mr King
[ 50] siêu nhân Tím
[ 50] siêu nhân Tím
Mr King

VPcoins : 6506
Cống hiến : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:47 am

Trời ơi, mấy ngày không lên diễn đàn chém gió, mọi người hoạt động ác thế. E hèm, tình hình là vụ đi Bắc Ninh này rất chi là ấn tượng, chính vì thế mà sau khi đi về em đã quyết định đi hè xanh và tiếp sức mùa thi. He, đúng là hoạt động tình nguyện thực sự, mệt nhưng mà vui, anh em trong đội thêm gắn bó và tìm được những người bạn thực sự. Ôi, ... !!! afro afro afro
Chuyện thì nhiều vô kể, có kể cả ngày các bác cũng không chán, chỉ ấn tượng nhất là vụ ăn hoa quả và đồ lễ Phật, ăn xong mình cũng thành phật luôn, khikhi.
Lại còn vụ guitar, các bác ạ, em với Tài hát bài Lốtka làm xôn xao cả hội sinh viên, 1 bạn Hưng Yên bảo nhìn em hát thấy bao nhiêu gân cổ nổi hết cả lên, còn cái mặt thì trông rất "phê". Hôhô, nghe bạn ý nói cứ tưởng phê phán mình, ai dè câu cuối bạn ý bảo rất thích phong cách như vậy, hehe, thế là em sướng, bây giờ nhớ lại vẫn thấy tê tê ở đầu lưỡi. Khà khà... cheers cheers cheers cheers
Ơ này Linh kuteo ơi, còn cái ảnh tình tứ của anh em mình đâu roài??? He, cả thằng đối thủ số 1 nữa, hình như nó định lập hội mắt híp với đồng chí Đạt hay sao thế kia? Hehe, mà mình nhớ hôm ấy mình chụp nhiều ảnh lắm mà, sao đâu hết rồi nhỉ? flower
Tuấn Anh
Vào tù ra tội
Vào tù ra tội

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeTue Jun 23, 2009 11:40 pm

Công nhận là chú Vương hát bài nào, anh em phê bài ấy. ê có bài gì gì là Lotka đấy sao chưa thấy Vương hát khi nào nhỉ.
50
Slman
Slman
50

VPcoins : -18291
Cống hiến : 29

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 8:10 am

Mr King đã viết:
Trời ơi, mấy ngày không lên diễn đàn chém gió, mọi người hoạt động ác thế. E hèm, tình hình là vụ đi Bắc Ninh này rất chi là ấn tượng, chính vì thế mà sau khi đi về em đã quyết định đi hè xanh và tiếp sức mùa thi. He, đúng là hoạt động tình nguyện thực sự, mệt nhưng mà vui, anh em trong đội thêm gắn bó và tìm được những người bạn thực sự. Ôi, ... !!! afro afro afro
Chuyện thì nhiều vô kể, có kể cả ngày các bác cũng không chán, chỉ ấn tượng nhất là vụ ăn hoa quả và đồ lễ Phật, ăn xong mình cũng thành phật luôn, khikhi.
Lại còn vụ guitar, các bác ạ, em với Tài hát bài Lốtka làm xôn xao cả hội sinh viên, 1 bạn Hưng Yên bảo nhìn em hát thấy bao nhiêu gân cổ nổi hết cả lên, còn cái mặt thì trông rất "phê". Hôhô, nghe bạn ý nói cứ tưởng phê phán mình, ai dè câu cuối bạn ý bảo rất thích phong cách như vậy, hehe, thế là em sướng, bây giờ nhớ lại vẫn thấy tê tê ở đầu lưỡi. Khà khà... cheers cheers cheers cheers
Ơ này Linh kuteo ơi, còn cái ảnh tình tứ của anh em mình đâu roài??? He, cả thằng đối thủ số 1 nữa, hình như nó định lập hội mắt híp với đồng chí Đạt hay sao thế kia? Hehe, mà mình nhớ hôm ấy mình chụp nhiều ảnh lắm mà, sao đâu hết rồi nhỉ? flower
Ờ công nhận là mệt nhưng vui. Tao đầu trần đứng hướng dẫn cả trưa thế mà chiều vẫn cứ ... ăn trái vải hụng hục Laughing Laughing Laughing ,hôm sau mới biết bị ốm hô hô. Lại còn vụ tập trung bọn mày để về nghĩ ngơi và đưa nhau đi chơi xung quanh nữa . Chạy đôn chạy đáo ,chả thấy ma nào ,phi lên tận đỉnh núi chui cả và cái tượng phật to trên đấy,thế mà chả tìm thấy ai.Cuối cùng hóa ra 2 thằng Hippi thì đi khiêng đồ lễ chén no oản vs cả hoa quả bánh kẹo , mấy đứa kia mỗi đứa một chỗ ăn chơi nhảy múa hết rồi. May là chả tôn thất lạc đứa nào,và đứa nào cũng biết tự sướng mà không cần ai phải nói một câu.Tinh thần tự giác như vậy là rất đáng khen. Còn ảnh iếc ,mày có giữ vài cái thì post đi,lần này đi ,toàn ảnh bựa nên bọn nó sợ ế chả đứa nào post pet gì cả
mitdac
Phó Ban Văn Nghệ
Phó Ban Văn Nghệ
mitdac

VPcoins : 5495
Cống hiến : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 1:24 pm

Ảnh bựa cũng post hết lên đi kưng. Tao không có cái nào, chả biết thằng Tài nó cất đâu hết.
Mr King
[ 50] siêu nhân Tím
[ 50] siêu nhân Tím
Mr King

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 1:34 pm

Ảnh bựa cũng post hết lên đi kưng. Tao không có cái nào, chả biết thằng Tài nó cất đâu hết. Tổ sư, mình dùng nick thằng Tài để post bài mà không biết. Khè khè
Mr King
[ 50] siêu nhân Tím
[ 50] siêu nhân Tím
Mr King

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeThu Jun 25, 2009 8:07 am

Trích dẫn :
Công nhận là chú Vương hát bài nào, anh em phê bài ấy. ê có bài gì gì là Lotka đấy sao chưa thấy Vương hát khi nào nhỉ.
Ý hí, giờ mới để ý, bác cứ quá lời, làm em phổng mũi. Là bài "Nếu tôi chết hãy chôn tôi với cây đàn ghita" đấy anh. Bài này cũng chưa hát trước đội nhiều nên chắc anh chưa nghe Very Happy
50
Slman
Slman
50

VPcoins : -18291
Cống hiến : 29

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 7:36 am

Khỉ gió . Tao mà có thì post rồi. Thằng Tài nó giấu như mèo giấu thì m hỏi nó mà post lên chứ tao thì hết ảnh rồi
trẻ ranh
[VP] No1
[VP] No1
trẻ ranh

VPcoins : -589387
Cống hiến : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 8:43 am

scorpion251 đã viết:
Khỉ gió . Tao mà có thì post rồi. Thằng Tài nó giấu như mèo giấu thì m hỏi nó mà post lên chứ tao thì hết ảnh rồi
uh nhỉ.qen mất thằng Tài có tuyệt chiêu đó.thể nào đợi nó gửi qa mail mà mãi ko tới @@
Mr King
[ 50] siêu nhân Tím
[ 50] siêu nhân Tím
Mr King

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeSat Jun 27, 2009 11:18 am

Ừ nhỉ, mình quên mất, thằng Tài chuyên đóng vai phó nháy
Tuấn Anh
Vào tù ra tội
Vào tù ra tội

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 7:54 pm

Ai muốn chụp ảnh nhiều thì đừng làm phó nháy. Admin bổ nhiệm Mitdac và MrKing thay nhau làm nháy 'er cho Admin, rồi sẽ có thưởng một cách xứng đáng. Chờ các em comment đủ lượt Admin Del box này..khị khị.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 8 linh tinh | em xin chuyển   8 linh tinh | em xin chuyển I_icon_minitime

8 linh tinh | em xin chuyển
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» he'he' SN Linh Tinh TInh na'
» CLB Tình nguyện trẻ tuyển tình nguyện viên
» Tiếp Sức Mùa Thi 2009 - Trường THPT Hoàng Văn Thụ ( 234 Lĩnh Nam )